Thông số kỹ thuật máy đầm cóc Honda GX160
| Danh mục | Máy đầm |
| Loại máy | Máy đầm cóc |
| Mã sản phẩm | GX160 |
| Thương hiệu | Honda |
| Động cơ | Honda GX160 |
| Công suất | 5.5 HP ~ 4000W |
| Dung tích bình xăng | 3.1 lít |
| Số lần đập | 460 – 750 lần/phút |
| Biên độ giật | 45 – 70 mm |
| Lực đầm | 70 Nm |
| Tốc độ di chuyển | 10 – 15 m/phút |
| Kích thước bàn đập | 280 × 300 mm |
| Trọng lượng | 55 kg |
| Xuất xứ | Nhật Bản |



